URWEGO RW'U RWANDA RUSHINZWE IGORORA

Ubutabera | Kugorora | Umutekano n’Umusaruro

Ubutabera | Kugorora | Umutekano n’Umusaruro

Urwego rw’Igihugu rushinzwe Imfungwa n’Abagororwa, RCS, rwirukanye burundu abacungagereza 52 barimo aba ofisiye babiri bafite ipeti rya Assistant Inspector of Prison, abacungagereza bato (NCOs) 50 bazira imyitwarire mibi mu kazi.

Bagiye birukanwa mu bihe bitandukanye, barabanza bagahagarikwa by’agateganyo nyuma bakirukanwa burundu. Ubu birukanwe burundu.

Share This Post

Facebook
WhatsApp
Twitter

Aba bacungagereza birukannwe bafite impamvu zitandukanye zirimo imyitwarire mibi, guta akazi, ababa barakoze ibyaha bakurikiranwa n’inkiko n’ababa baratorokesheje abagororwa n’andi makosa.

Bagiye birukanwa mu bihe bitandukanye, barabanza bagahagarikwa by’agateganyo nyuma bakirukanwa burundu. Ubu birukanwe burundu.

Urutonde rw’abacungagereza birukanwe n’uru rukurikira:

S/N- RANK – AMAZINA

1. AIP: JAMES MUSISI

2. AIP: Michael MUREGO

3. S/SGT: MURENZI Edward

4. SGT: NTAKIRUTIMANA GASHUGI Ignace

5. SGT: SINDAMBIWE JEAN Claude

6. SGT: BUSHAYIJA Janvier

7. CPL: HAKIZIMANA Emmanuel

8. CPL: UWIRINGIYE Louis Damien

9. Warder: GATO Justine

10. Warder: NGARUKIYINTWARI Emile

11. Warder: NISHIMWE Cecile

12. Warder: TUYISHIME Selge

13. Warder: IYAKAREMYE Isaac

14. Warder: MUGWANEZA Laurent

15. Warder: MUPENZI Theogene

16. Warder: NGENDAHIMANA Samson

17. Warder: MURISA Augustin

18. Warder: TWAGIRAYEZU Olivier

19. Warder: NTIRUSHWA Fidele

20. Warder: NYIRANDORIMANA Eulerie

21. Warder: SAFARI Enock

22. Warder: KABIRIGI Jean Damascene

23. Warder: KAMANAYO Jean claude

24. Warder: NIBIZI Vincent

25. Warder: AKIMANIZANYE Ancille

26. Warder: HATEGEKIMANA Pierre

27. Warder: MANIGENA Eustache

28. Warder: MUHIRWA Thomas

29. Warder: MUSANIWABO Jacqueline

30. Warder: NDAYIZEYE Jean D’amour

31. Warder: NGIRUWONSANGA Valens Claude

32. Warder: NINKURIZE Immaculee

33. Warder: NSAGUYE Ildephonse

34. Warder: NSENGIYUMVA Fabien

35. Warder: SIBOMANA Innocent

36. Warder: UWAMBAJEIMANA Simeon

37. Warder: UZAMUSHAKA Christine

38. Warder: MUJAWIMANA NIBISHAKA

39. Warder: NYIRAHAKIZIMANA Josephine

40. Warder: NGIRIMANA Emmanuel

41. Warder: NTAGAZWA Pascal

42. Warder: NYIRNZABANDORAB Alphonsine

43. Warder: RUHANGARA Emmanuel

44. Warder: SHEREZO RUTANESHWA

45. Warder: MUKAKALISA Liliane

46. Warder: NDAYAMBAJE JEAN BOSCO

47. Warder: NGENDAHIMANA Elise

48. Warder: MUREKATETE Peace

49. Warder: NAMUHORANYE Josiane

50. Warder: UWUMUKIZA Matilde

51. Warder: NZEYIMANA Theophile

52. Warder: HARINDINTWARI Straton